

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

WILAYA YA HANDENI
Anuaniyasimu: "ADMIN"
das.handeni@tanga.go.tz
Unapojibu tafadhali taja



OFISI YAMKUU WA WILAYA
S. L. P 2
HANDENI.

KUMB.NA.AB.33/232/01/93

27/07/2022

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO YA MAKARANI WA
SENSA, WASIMAMIZI WA MAUDHUI NA WASIMAMIZI WA
TEHAMA.**

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Handeni inawataarifu waombaji wote wa kazi ya ajira ya muda ya Sensa ya Watu na Makazi 2022 kuwa matokeo ya usaili yametoka.

Waombaji waliopata ajira na kupangiwa vituo vya mafunzo wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

1. Kushiriki mafunzo ya siku 21 yatakayoanza tarehe 29/07/2022 hadi 18/08/2022 kuanzia saa 1:30 asubuhi kwa waombaji walioomba **Halmashauri ya Wilaya ya Handeni** mafunzo yatafanyika shule ya Sekondari Mkata, Shule ya Msingi Kabuku Nje na Shule ya Msingi Sindeni.
2. Watakaofaulu katika mafunzo hayo, ndio watakaoshiriki zoezi la Sensa ya Watu na Makazi.
3. Aidha, majina na eneo la mafunzo kwa kila Kata imeambatanishwa kwa rejea kwa waliofaulu usaili.

Nakutakia utekelezaji mwema.


SIRIEL S. MCHEMBE
MKUU WA WILAYA
HANDENI



HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
VITUO VYA KUTOLEA MAFUNZO YA SENSA YA WATU NA MAKAZI KWA
MAKARANI, WASIMAMIZI WA MAUDHUI NA TEHAMA

NA	KITUO	KATA	IDADI YA WATU	IDADI YA WALIMU
1	SEKONDARI YA MKATA	KWAMSISI	40	
		KWASUNGA	54	
		MKATA	113	
		KITUMBI	49	
		MAZINGARA	91	
		KWACHAGA	46	
		KWANKONJE	41	
		Jumla ndogo	434	18
2	SHULE YA MSINGI SINDENI	SINDENI	65	
		KIVA	33	
		KWAMATUKU	27	
		MISIMA	55	
		KWALUGURU	46	
		KANGATA	56	
		Jumla ndogo	282	11
3		SHULE YA MSINGI KABUKU NJE	NDOLWA	96
	MGAMBO		26	
	KOMKONGA		101	
	KABUKU		41	
	KABUKU NDANI		44	
	SEGERA		109	
	KWEDIZINGA		22	
	KWAMGWE		43	
	Jumla ndogo		482	19
	JUMLA KUU	1,198	48	